1180185
Kaj Franck
(1911-1989)
Kaj franck, vas, signerad k. franck, nuutajärvi notsjö -61.

KAJ FRANCK, VAS, signerad K. Franck, Nuutajärvi Notsjö -61.

"Prisma". Höjd 21,5 cm.

Enstaka repor i botten.

Anna Rosenius
Anna Rosenius
Specialist design
+358 (0)40 1284 977

Slutpris
1 051
11 170
1 164
Utropspris
700 - 900 EUR
Budhistorik (12 bud)
27 okt 17:40
1 051 EUR
27 okt 17:21
1 001 EUR
27 okt 17:21
1 000 EUR
27 okt 16:41
920 EUR
27 okt 16:41
900 EUR