1243495
KANNA, tenn, Daniel Rising, Åbo 1788.
Kanna, tenn, daniel rising, åbo 1788.

Kontrollstämplad 1792. Höjd 25 cm.

Slitage.

Slutpris
670
6 757
815
Utropspris
800 EUR
Budhistorik (10 bud)
13 dec 2020 16:22
670 EUR
13 dec 2020 16:22
650 EUR
13 dec 2020 16:22
650 EUR
13 dec 2020 16:22
620 EUR
13 dec 2020 16:22
600 EUR